Mga katangiang partikular sa industriya
| Estilo ng Disenyo | Modernoo |
| Tampok | Sustainable |
Iba pang mga katangian
| Lugar ng Pinagmulan | Zhejiang, China |
| Uri | Mga kawali |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Uri ng wok | Non-stick |
| Uri ng Pabalat ng Palayok | Walang Takip ng Palayok |
| diameter | 20-28CM |
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Sertipikasyon | CE / EU |
| Pangalan ng Brand | Smartpan |
| Pangalan ng produkto | Kawali |
| Paggamit | Pagluluto ng Pagkain |
| Estilo | Modern |
| Aplikasyon | Kichen |
| Kulay | Customized |
| materyal | Cast Aluminum |
| Sukat | 20/24/28cm |
Pag-iimpake at paghahatid
| Port | Ningbo O Shanghai |
| Nagbebenta ng mga Yunit: | Isang item |
| Isang laki ng pakete: | 30X30X30 cm |
| Isang kabuuang timbang: | 3.000 kg |
Kakayahang Supply
| Kakayahang Supply | 100000 Piece/Pieces kada Buwan |
| item | Halaga |
| Uri | Mga kawali |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Uri ng wok | Non-stick |
| Uri ng Pabalat ng Palayok | Walang Takip ng Palayok |
| diameter | 20-28CM |
| Estilo ng Disenyo | Modernoo |
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Sertipikasyon | CE / EU |
| Tampok | Sustainable |
| Lugar ng Pinagmulan | Zhejiang, China |
| Pangalan ng Brand | Smartpan |
| Numero ng Modelo | SP-C520180 |
| Pangalan ng produkto | Kawali |
| Paggamit | Pagluluto ng Pagkain |
| Estilo | Modern |
| Aplikasyon | Kichen |
| Kulay | Customized |
| materyal | Cast Aluminum |
| Sukat | 20/24/28cm |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
Gaano Katagal Magluto ng Spaghetti: Ang Direktang Sagot Karamihan sa pinatuyong spaghetti ay tumatagal 8 hanggang 12 minuto ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Linisin ang Ceramic Cookware Nang Hindi Sinisira Ang mga ceramic cookware ay dapat linisin ng maligamgam ...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Nonstick Cookware para sa Pera: Aming Mga Nangungunang Pinili Kung gusto mo ng tuwid na...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Non-stick Cookware Mga Tatak Ngayon Kung gusto mo ng tuwid na sagot: Ang All-Clad...
Tingnan ang Higit Pa