Mga katangiang partikular sa industriya
| Estilo ng Disenyo | American Estilo |
| Materyal | Ceramic |
Iba pang mga katangian
| Lugar ng Pinagmulan | Tsina |
| Uri | Sopas at Stock Pot |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Pangalan ng Produkto | Kaserol |
| Paggamit | Pagluluto ng Pagkain |
| Style | Moderno |
| Panghawakan | Bakelite Handle na May Wooden Style |
| Aplikasyon | Kusina |
| Kulay | Bilang Larawan |
| takip | wala |
| Materyal | Die-cast Aluminum |
| Sukat | 20-28cm |
Pag-iimpake at paghahatid
| Port | Ningbo O Shanghai |
| Nagbebenta ng mga Yunit: | Isang item |
| Isang laki ng pakete: | 30X30X30 cm |
| Isang kabuuang timbang: | 3.000 kg |
Kakayahang Supply
| Kakayahang Supply | 100000 Piece/Pieces kada Buwan |
| item | Halaga |
| Uri | Mga kawali |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Uri ng wok | Non-stick |
| Uri ng Pabalat ng Palayok | Walang Takip ng Palayok |
| diameter | 20-28cm |
| Estilo ng Disenyo | Tradisyonal |
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Tampok | Sustainable |
| Lugar ng Pinagmulan | Zhejiang, China |
| Pangalan ng Brand |
|
| Numero ng Modelo |
|
| Pangalan ng Produkto | Kawali |
| Paggamit | Pagluluto ng Pagkain |
| Estilo | Moderno |
| Panghawakan | Bakelite Handle na May Wooden Style |
| Aplikasyon | Kusina |
| Kulay | Bilang Larawan |
| takip | wala |
| Materyal | Die-cast Aluminum |
| Sukat | 20-28cm |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
Gaano Katagal Magluto ng Spaghetti: Ang Direktang Sagot Karamihan sa pinatuyong spaghetti ay tumatagal 8 hanggang 12 minuto ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Linisin ang Ceramic Cookware Nang Hindi Sinisira Ang mga ceramic cookware ay dapat linisin ng maligamgam ...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Nonstick Cookware para sa Pera: Aming Mga Nangungunang Pinili Kung gusto mo ng tuwid na...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Non-stick Cookware Mga Tatak Ngayon Kung gusto mo ng tuwid na sagot: Ang All-Clad...
Tingnan ang Higit Pa