Mga katangiang partikular sa industriya
| Estilo ng Disenyo | American Style |
| materyal | Ceramic |
Iba pang mga katangian
| Lugar ng Pinagmulan | Zhejiang, China |
| Uri | Mga Set ng Cookware |
| Pangalan ng Brand | Le'er |
| Numero ng Modelo | 11 |
| Serye | Bagong Classic na serye |
| materyal | Cast aluminyo |
| takip | Glass lid na may silicone rim |
| Panghawakan | Bakelite na may soft touch nylon insert |
| Base | Hole induction bottom na may engraved coating |
| Panloob | Whitford xylan plus silver diamond coating |
| Panlabas | Colorurufl matt silicone painting |
Pag-iimpake at paghahatid
| Nagbebenta ng mga Yunit: | Isang item |
| Isang laki ng pakete: | 55X55X55 cm |
| Isang kabuuang timbang: | 5.000 kg |
| item | Non-stick cooking pan set |
| Sukat | 20/22/24/26/28cm o custom |
| materyal | aluminyo |
| Logo | Custom |
| kapal | Top rim 4.0 Body 2.5 Bottom 3.0mm |
| Panghawakan | Bakelite soft touch revited, Stainless steel na may wooden soft touch, o custom |
| Pag-iimpake | Kulay manggas o custom |
| OEM/ODM | Maligayang pagdating |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
May hawak na karaniwang 9x13 pulgadang baking pan humigit-kumulang 3 quarts, o 12 tasa ng likido kapag napuno sa labi. Sa praktikal n...
Tingnan ang Higit PaAng Mabilis na Sagot: Paano Sinusukat ang Laki ng Fry Pan kawali ang laki ay sinusukat sa tuktok na pa...
Tingnan ang Higit PaGaano Katagal Magluto ng Spaghetti Noodles: Ang Direktang Sagot Karaniwang pinatuyong spaghetti noodles ang kunin 8 hanggang ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Magtimplahan ng Made In Carbon Steel Pan Para magtimpla ng Made In carbon steel pan, hinuhugasan mo ang p...
Tingnan ang Higit Pa