Mga katangiang partikular sa industriya
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
| materyal | cast lron |
| Tampok | Sustainable, Stocked |
Iba pang mga katangian
| Lugar ng Pinagmulan | Zhejiang, China |
| Uri | Mga Set ng Cookware |
| Pangalan ng Brand | leer |
| Numero ng Modelo | 0233 |
| materyal | Cast Iron |
| Pangalan ng produkto | Palayok sa Pagluluto |
| Paggamit | Tahanan Hotel Restaurant |
| takip | Takip ng salamin |
| Kulay | Itim na Palayok |
| Function | Multipurpose Pot |
| Pag-iimpake | Kahon ng Kulay |
| Logo | Katanggap-tanggap ang Custom na Logo |
| Mga keyword | Cooking Set Cooking Pot |
| Sukat | 45*12*24.5cm |
Pag-iimpake at paghahatid
| Nagbebenta ng mga Yunit: | Isang item |
| Isang laki ng pakete: | 45X12.3X4.5 cm |
| Isang kabuuang timbang: | 23.000 kg |
| item | Halaga |
| Estilo ng Disenyo | KOREAN |
| Uri | Mga Set ng Cookware |
| materyal | cast lron |
| Tampok | Sustainable, Stocked |
| Lugar ng Pinagmulan | Tsina |
|
| Zhejiang |
| Numero ng Modelo | 0233 |
| materyal | Cast Iron |
| Pangalan ng produkto | Palayok sa Pagluluto |
| Paggamit | Tahanan Hotel Restaurant |
| takip | Takip ng salamin |
| Kulay | Itim na Palayok |
| Function | Multipurpose Pot |
| Pag-iimpake | Kahon ng Kulay |
| Logo | Katanggap-tanggap ang Custom na Logo |
| Mga keyword | Cooking Set Cooking Pot |
| Sukat | 45*12*24.5cm |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
May hawak na karaniwang 9x13 pulgadang baking pan humigit-kumulang 3 quarts, o 12 tasa ng likido kapag napuno sa labi. Sa praktikal n...
Tingnan ang Higit PaAng Mabilis na Sagot: Paano Sinusukat ang Laki ng Fry Pan kawali ang laki ay sinusukat sa tuktok na pa...
Tingnan ang Higit PaGaano Katagal Magluto ng Spaghetti Noodles: Ang Direktang Sagot Karaniwang pinatuyong spaghetti noodles ang kunin 8 hanggang ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Magtimplahan ng Made In Carbon Steel Pan Para magtimpla ng Made In carbon steel pan, hinuhugasan mo ang p...
Tingnan ang Higit Pa