Mga katangiang partikular sa industriya
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
Iba pang mga katangian
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| materyal | Ceramic |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Uri ng Pabalat ng Palayok | Takip ng salamin |
| Takpan ng palayok | Gamit ang Pot Cover |
| Kapasidad | 3-4L |
| kulay | Milky white, maaaring ipasadya |
| Kategorya ng produkto | Palayok ng gatas |
| Time-to-market | Tag-init 2021 |
| May patent ka ba | wala |
| Naaangkop na kalan | pera |
| texture ng kahoy | aluminyo haluang metal |
| katangian | Non stick pot |
| electric ba ito? | hindi |
| Katangian ng kalakalan | ipasadya |
| lalim | 10cm |
Pag-iimpake at paghahatid
| Nagbebenta ng mga Yunit: | Isang item |
| Isang laki ng pakete: | 18X13X7 cm |
| Isang kabuuang timbang: | 25.000 kg |
| item | Halaga |
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| materyal | Ceramic |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
| kulay | Milky white, maaaring ipasadya |
| Kategorya ng produkto | Palayok ng gatas |
| Time-to-market | Tag-init 2021 |
| May patent ka ba | wala |
| Naaangkop na kalan | pera |
| texture ng kahoy | aluminyo haluang metal |
| katangian | Non stick pot |
| electric ba ito? | hindi |
| Katangian ng kalakalan | ipasadya |
| lalim | 10cm |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
Gaano Katagal Magluto ng Spaghetti: Ang Direktang Sagot Karamihan sa pinatuyong spaghetti ay tumatagal 8 hanggang 12 minuto ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Linisin ang Ceramic Cookware Nang Hindi Sinisira Ang mga ceramic cookware ay dapat linisin ng maligamgam ...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Nonstick Cookware para sa Pera: Aming Mga Nangungunang Pinili Kung gusto mo ng tuwid na...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Non-stick Cookware Mga Tatak Ngayon Kung gusto mo ng tuwid na sagot: Ang All-Clad...
Tingnan ang Higit Pa