| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
| materyal | metal |
| Tampok | Sustainable |
| Lugar ng Pinagmulan | Zhejiang, China |
| Uri | Mga Set ng Cookware |
| Pangalan ng Brand | leerpan |
| Kulay | Puti |
| Logo | Tanggapin ang Customized na Logo |
| Uri | Mga gamit sa pagluluto |
| Panghawakan | Soft Touch Handle |
| Uri ng materyal | Mental |
| Estilo | Simple |
| Sukat | 16/18/20/22/24/26/28/30/32cm |
| Pangalan | Set ng Mga Kagamitan sa Kusina |
| Ibaba | Bilog |
| Patong | Non-stick Coating Cooking Surface |
| Nagbebenta ng mga Yunit: | Isang item |
| Isang laki ng pakete: | 7.5X18X5 cm |
| Isang kabuuang timbang: | 2.500 kg |
| item | Halaga |
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
| Uri | Mga Set ng Cookware |
| materyal | metal |
| Tampok | Sustainable |
| Lugar ng Pinagmulan | Tsina |
| | Zhejiang |
| Kulay | Puti |
| Logo | Tanggapin ang Customized na Logo |
| Uri | Mga gamit sa pagluluto |
| Panghawakan | Soft Touch Handle |
| Uri ng materyal | Mental |
| Estilo | Simple |
| Sukat | 16/18/20/22/24/26/28/30/32cm |
| Pangalan | Set ng Mga Kagamitan sa Kusina |
| Ibaba | Bilog |
| Patong | Non-stick Coating Cooking Surface |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
Gaano Katagal Magluto ng Spaghetti: Ang Direktang Sagot Karamihan sa pinatuyong spaghetti ay tumatagal 8 hanggang 12 minuto ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Linisin ang Ceramic Cookware Nang Hindi Sinisira Ang mga ceramic cookware ay dapat linisin ng maligamgam ...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Nonstick Cookware para sa Pera: Aming Mga Nangungunang Pinili Kung gusto mo ng tuwid na...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Non-stick Cookware Mga Tatak Ngayon Kung gusto mo ng tuwid na sagot: Ang All-Clad...
Tingnan ang Higit Pa