Iba pang mga katangian
| Uri ng Pans | Griddles at Grill Pans |
| materyal | Ceramic |
| Uri ng Metal | Die-cast aluminyo |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Uri ng Pabalat ng Palayok | Walang Takip ng Palayok |
| Kapasidad | <1L |
| Pangalan ng produkto | ihaw na kawali |
| knob | bakelite knob |
| ibaba | induction na may embossed na logo |
| Panloob na patong | Kalidad ng PTFE, PFOA LIBRE |
| Panlabas | PTFE init lumalaban patong |
| kapal | 1.8--4.5mm |
| Sertipiko ng pabrika | TUV,BV,LFGB,ISO,BSCI |
| MOQ | 800pcs |
| Logo | Katanggap-tanggap ang Customized na Logo |
Pag-iimpake at paghahatid
| Mga Detalye ng Packaging | kulay na kahon ng karton |
| Nagbebenta ng mga Yunit: | Isang item |
| Isang laki ng pakete: | 55X55X55 cm |
| Isang kabuuang timbang: | 5.000 kg |
Kakayahang Supply
| Kakayahang Supply | 150000 Piece/Pieces kada Buwan |
| item | Halaga |
| Uri ng Pans | Griddles at Grill Pans |
| materyal | metal |
| Uri ng Metal | Die-cast aluminyo |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Uri ng Pabalat ng Palayok | Walang Takip ng Palayok |
| Kapasidad | <1L |
| Numero ng Modelo | 111 |
| Pangalan ng produkto | ihaw na kawali |
| knob | bakelite knob |
| ibaba | induction na may embossed na logo |
| Panloob na patong | Kalidad ng PTFE, PFOA LIBRE |
| Panlabas | PTFE init lumalaban patong |
| kapal | 1.8--4.5mm |
| Sertipiko ng pabrika | TUV,BV,LFGB,ISO,BSCI |
| MOQ | 800pcs |
| Logo | Katanggap-tanggap ang Customized na Logo |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
May hawak na karaniwang 9x13 pulgadang baking pan humigit-kumulang 3 quarts, o 12 tasa ng likido kapag napuno sa labi. Sa praktikal n...
Tingnan ang Higit PaAng Mabilis na Sagot: Paano Sinusukat ang Laki ng Fry Pan kawali ang laki ay sinusukat sa tuktok na pa...
Tingnan ang Higit PaGaano Katagal Magluto ng Spaghetti Noodles: Ang Direktang Sagot Karaniwang pinatuyong spaghetti noodles ang kunin 8 hanggang ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Magtimplahan ng Made In Carbon Steel Pan Para magtimpla ng Made In carbon steel pan, hinuhugasan mo ang p...
Tingnan ang Higit Pa