Mga katangiang partikular sa industriya
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
Iba pang mga katangian
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| Materyal | Ceramic |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Kategorya ng Produkto | Kawali |
| modelo | 32cm |
| May patent ba? | wala |
| Naaangkop na kalan | pangkalahatan |
| Katangian ng kalakalan | Domestic |
| lalim | 9.5 |
| Pagproseso ng pagpapasadya | oo |
| Materyal sa ilalim ng palayok | Doble-bottomed |
| mga pagtutukoy | 32cm |
| pag-iimpake | Kahon ng kulay |
| item | Halaga |
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| Materyal | Ceramic |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
| Kategorya ng Produkto | Kawali |
| modelo | 32cm |
| May patent ba? | wala |
| Naaangkop na kalan | pangkalahatan |
| Katangian ng kalakalan | Domestic |
| lalim | 9.5 |
| Pagproseso ng pagpapasadya | oo |
| Materyal sa ilalim ng palayok | Doble-bottomed |
| mga pagtutukoy | 32cm |
| pag-iimpake | Kahon ng kulay |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
Gaano Katagal Magluto ng Spaghetti: Ang Direktang Sagot Karamihan sa pinatuyong spaghetti ay tumatagal 8 hanggang 12 minuto ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Linisin ang Ceramic Cookware Nang Hindi Sinisira Ang mga ceramic cookware ay dapat linisin ng maligamgam ...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Nonstick Cookware para sa Pera: Aming Mga Nangungunang Pinili Kung gusto mo ng tuwid na...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Non-stick Cookware Mga Tatak Ngayon Kung gusto mo ng tuwid na sagot: Ang All-Clad...
Tingnan ang Higit Pa