Mga katangiang partikular sa industriya
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
| Materyal | metal |
| Tampok | Sustainable, Stocked |
Iba pang mga katangian
| Lugar ng Pinagmulan | Zhejiang, China |
| Uri | Mga Set ng Cookware |
| Pangalan ng Brand | Le'er |
| Numero ng Modelo | L33 |
| Pangalan ng produkto | Cookware Set Kusina |
| Paggamit | Pagluluto sa Bahay |
| Panghawakan | Handle ng Bakelite |
| Komersyal na Mamimili | Pagkain |
| Patong | Non-stick Coating Cooking Surface |
| Uri | Mga gamit sa kusina |
| Kulay | Customized na Kulay |
| Function | Non-Stick Cooking Surface |
| Sukat | Customized na Sukat |
| Mga keyword | Maraming Seksyon na Kawali sa Pagluluto |
Pag-iimpake at paghahatid
| Nagbebenta ng mga Yunit: | Isang item |
| Isang laki ng pakete: | 35X45X28 cm |
| Isang kabuuang timbang: | 2.000 kg |
| item | Non-stick Cookware Sets |
| Sukat | 12/14/16/18 o custom 20/22/24/26/28/30/32cm o custom |
| Materyal | aluminyo |
| Logo | Custom |
| Bottem | Induction Bottom(opsyon) |
| kapal | Top rim 4.0 Body 2.5 Bottom 3.0mm |
| Panghawakan | Bakelite soft touch rivited o custom |
| Pag-iimpake | Kulay manggas o custom |
| OEM/ODM | Maligayang pagdating |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
Gaano Katagal Magluto ng Spaghetti: Ang Direktang Sagot Karamihan sa pinatuyong spaghetti ay tumatagal 8 hanggang 12 minuto ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Linisin ang Ceramic Cookware Nang Hindi Sinisira Ang mga ceramic cookware ay dapat linisin ng maligamgam ...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Nonstick Cookware para sa Pera: Aming Mga Nangungunang Pinili Kung gusto mo ng tuwid na...
Tingnan ang Higit PaAng Pinakamahusay Non-stick Cookware Mga Tatak Ngayon Kung gusto mo ng tuwid na sagot: Ang All-Clad...
Tingnan ang Higit Pa