Mga katangiang partikular sa industriya
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
Iba pang mga katangian
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| Materyal | Ceramic |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| kulay | 14cm na sopas pot, 16cm na soup pot, 18cm na stock pot |
| Kategorya ng produkto | Palayok ng sabaw |
| modelo | Non-stick soup pot milk pan |
| Oras ng paglulunsad ng produkto | Taglagas 2020 |
| Angkop na kalan | pangkalahatan |
| Materyal | bakal |
| katangian | Non stick pot |
| kuryente ba | hindi |
| Mga katangian ng kalakalan | lokal na kalakalan |
| lalim | 6.5cm |
| iIem | Halaga |
| Uri ng Pans | Mga Kawali at Kawali |
| Materyal | Ceramic |
| Uri ng Metal | aluminyo |
| Naaangkop na Kalan | Pangkalahatang Paggamit para sa Gas at Induction Cooker |
| Estilo ng Disenyo | CLASSIC |
| kulay | 14cm na sopas pot, 16cm na soup pot, 18cm na stock pot |
| Kategorya ng produkto | Palayok ng sabaw |
| modelo | Non-stick soup pot milk pan |
| Oras ng paglulunsad ng produkto | Taglagas 2020 |
| Angkop na kalan | pangkalahatan |
| Materyal | bakal |
| katangian | Non stick pot |
| kuryente ba | hindi |
| Mga katangian ng kalakalan | lokal na kalakalan |
| lalim | 6.5cm |

Ang Ningbo Leer Kitchenware Co., Ltd. ay itinatag noong 2022, na halos ang huling taon ng pandemya ng COVID-19. Sumusunod kami sa orihinal na adhikain ng "gawin ang non-stick pan".
Gumagawa si Leer ng lahat ng uri ng pans para sa aming mga customer sa pamamagitan ng OEM at ODM sa buong mundo. Nag-aalok din kami sa aming mga customer ng pagkakataon mula sa simula upang magtrabaho kasama ang aming mga inhinyero sa disenyo ng cookware, na talagang naka-customize. Ang lahat ng aming mga kagamitan sa kusina at mga kagamitan sa pagluluto ay ginawa at ginawa sa aming 150,000-square-foot plant, na matatagpuan sa Cixi City, Zhejiang Province, China.
May hawak na karaniwang 9x13 pulgadang baking pan humigit-kumulang 3 quarts, o 12 tasa ng likido kapag napuno sa labi. Sa praktikal n...
Tingnan ang Higit PaAng Mabilis na Sagot: Paano Sinusukat ang Laki ng Fry Pan kawali ang laki ay sinusukat sa tuktok na pa...
Tingnan ang Higit PaGaano Katagal Magluto ng Spaghetti Noodles: Ang Direktang Sagot Karaniwang pinatuyong spaghetti noodles ang kunin 8 hanggang ...
Tingnan ang Higit PaAng Maikling Sagot: Paano Magtimplahan ng Made In Carbon Steel Pan Para magtimpla ng Made In carbon steel pan, hinuhugasan mo ang p...
Tingnan ang Higit Pa